இங்கிலாந்து நாட்டில் உள்ள விட்பை என்ற பகுதியின் கவுன்சிலராக பணிபுரிந்து வருபவர் சீமோன் பார்க்ஸ். இவர் நேற்று தொலைக்காட்சியில் அளித்த பேட்டியொன்றில், தாம் அடிக்கடி வேற்றுகிரக பெண் ஒருவருடன் செக்ஸ் உறவு கொள்வதாக கூறியதால் பெரும் பரபரப்பு ஏற்பட்டுள்ளது.

அவர் கூறுகையில், நான் வருடத்திற்கு நான்கு முறை வேற்றுகிரக பெண் ஒருவருடன் செக்ஸ் உறவு கொள்கிறேன். அதன் மூலம் வேற்றுகிரகத்தில் Cat Queen என்ற மனைவியும், Zarka என்ற மகளும் இருக்கின்றனர் என்றும் தெரிவித்துள்ளார்.

மேலும் தான் வேற்றுகிரக பெண்மணியால் ஐந்து வயதிலேயே கற்பை இழந்ததாகவும், ஒவ்வொரு முறையும், வேற்றுகிரக பெண்மணியால் அவர்கள் கிரகத்திற்கு தூக்கி செல்லப்பட்டு செக்ஸ் உறவில் ஈடுபட வைக்கப்படுவதாகவும் கூறியுள்ளார். தன்னுடன் செக்ஸ் வைத்துள்ள வேற்றுகிரக பெண்ணின் படத்தையும் அவர் வெளியிட்டுள்ளார்.

கவுன்சிலராக உள்ள இவருக்கு ஏற்கனவே திருமணம் ஆகி மூன்று குழந்தைகள் இருக்கின்றார்கள் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

Comments